HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE

Mkoa wa Geita SLP2,
Simu: 028 2520704

Fax: 0282520728 BUKOMBE.
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TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA
YA BUKOMBE ANAWATANGAZIA WAZABUNI WOTE
WALIOPITISHWA NA GPSA KUTOA HUDUMA KATIKA
MKOA WA GEITA, WAKANDARASI, WATAALAM WASHAURI
NA WENGINE WOTE WENYE NIA YA KUFANYA KAZI NA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE KUHAKIKISHA
WAMESAJILIWA KWENYE MFUMO WA
TANePS(www.taneps.go.tz).

MANUNUZI YOTE YATAFANYIKA KWENYE MFUMO HUO,
HIVYO USIPOTEZE FURSA YA KUFANYA KAZI KATIKA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE.

KWA MSAADA ZAIDI KUHUSU MFUMO HUO, WASILIANA
NA PPRA KWENYE NAMBA(0736 0494948)

LIMETOLEWA NA
DIONIS MYINGA
MKURUGENZI MTENDAJI(W)
BUKOMBE



http://www.taneps.go.tz/

