
 
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE 

 
TAARIFA KWA UMMA. 

 
Jumla ya wanafunzi 5,073 wanatarajiwa kuanza mitihani yao ya kumaliza 
elimu ya darasa la saba (7) ambayo itafanyika kuanzia Tarehe 05 Septemba 
siku ya Jumatano na kumalizika tarehe 06 Septemba 2018. 
 
Watahiniwa 5,018 ni wa shule za serikali ambapo wavulana (ME) 2,428 na 
wasichana (KE) 2,590, na Watahiniwa wa shule binafsi (55), wavulana (ME) 29 
na Wasichana (KE) 26. 
 
Kwa Kipindi hiki cha mwaka 2018 idadi ya watahiniwa imeongezeka kutoka 
watahiniwa 4,601 mwaka jana 2017 hadi watahiniwa 5,018 mwaka huu 2018 
kutokana na usimamizi na ufuatiliaji wa karibu wa Kamati KUU ya Wilaya na 
Afisa Elimu wa Wilaya Ndugu Shadrack Kabanga katika kudhibiti utoro na 
mimba shuleni.  
 
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe Ndugu Dionis 
Myinga anawatakia wanafunzi wote mitihani mema, kuwa watulivu, kufuata 
sheria na taratibu za Mitihani.  
 
Pia ameomba wazazi kuendelea kuwaombea na kuwapa moyo watoto ili 
wafanye vizuri katika Mitihani yao. 
 

KILA LA KHERI WANAFUNZI WOTE WA DARASA LA SABA 
WILAYANI BUKOMBE 2018. 

 
Imetolewa Na; 
Tusa D Mwambenja 
Afisa Habari 
BUKOMBE 
04/09/2018 

MKOA WA GEITA 
Simu:0282520709 
Barua pepe: ded@bukombedc.go.tz 
Tovuti: www.bukombedc.go.tz 
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