HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W),

S.L.P 02,
MKOA WA GEITA: USHIROMBO,
Simu: 028 2520709 BUKOMBE.

Barua Pepe: ded@bukombedc.go.tz
Tovuti: www.bukombedc.go.tz

BUKOMBE YAENDELEA KUNG'ARA.

Bukombe imekuwa katika jitihada za kuendelea kuboresha utoaji huduma kwa
jamii katika sekta mbalimbali ili kuhakikisha wananchi wanapata huduma bora
na kutekeleza mipango ya bajeti.

Kwa mujibu wa takwimu zilizotolewa hivi karibuni na Ofisi ya Rais Tawala za
Mikoa na Serikali za Mitaa, Halmashauri ya wilaya ya Bukombe imekuwa ya Pili
kwa Mkoa wa Geita katika Utoaji huduma bora kwa wananchi kwa kuzingatia
Sera,Kanuni, na viwango vilivyowekwa kwa kila sekta ya huduma za jamii
hususani katika sekta za Afya,Maji,Elimu,Barabara na Usimamizi wa Fedha.

Takwimu hizi zimejikita katika matumizi sahihi ya fedha kwa ujumla kwa
kutumia taarifa za Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu wa Hesabu za Serikali(CAG) ya
Mwaka 2015/2016 pamoja na taarifa ya kamati ya Hesabu za serikali za Mitaa.

Katika mchanganuo huo Halmashauri ya wilaya ya Bukombe imeshika nafasi ya
pili katika Mkoa wa Geita kwa jumla ya alama 60.83 ikitofautiana kwa alama
11.94 tu na Halmashauri iliyoongoza Kitaifa yenye jumla ya alama 72.73.
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Bukombe anapenda
kuwashukuru wananchi wote ambao ndiyo wadau wakubwa wa maendeleo
wilayani hapa katika kufanikisha utekelezaji makini wa shughuli zote za kila
siku.

Aidha changamoto hazikosekani hivyo tunaahidi kuboresha huduma bora na za
kisasa kwa kushirikiana na wananchi ili kuhakikisha tunazipunguza kama si
kumaliza kabisa changamoto zinazojitokeza kwa sekta zote kwa maelekezo ya
serikali ya awamu ya tano.

TUSHIRIKIANE WANA BUKOMBE 2017.

IMETOLEWA NA;

KITENGO CHA TEKNOLOJIA, HABARI NA MAWASILIANO.
BUKOMBE
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