

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W),
S.L.P 02,
USHIROMBO,
BUKOMBE.

MKOA WA GEITA:

Simu: 028 2520709

Barua Pepe: ded@bukombedc.go.tz

Tovuti: www.bukombedc.go.tz



TANGAZO KWA UMMA.

Mkuu wa wilaya ya Bukombe Mhe. Josephat Maganga anawatangazia wananchi wote kuwa zoezi la Kutoa Mifugo iliyopo kwenye Hifadhi ya Misitu ya Kigosi Moyowosi litafanyika siku ya Jumamosi ya tarehe **02/09/2017**.

Amepokea barua kutoka kwa Meneja wa Kigosi Moyowosi ambayo imeeleza utekelezaji wa zoezi hilo. Ukiwa kama Mwananchi wa wilaya hii ya Bukombe unaombwa kuhakikisha unaondoa Mifugo hiyo sasa kabla ya Mamlaka ya hifadhi ya Kigosi Moyowosi kutekeleza zoezi hilo.

"Tii Sheria Bila Shurti"

Imetolewa Na;

Tusa D Mwambenja

Afisa Habari, Mawasiliano na Uhusiano

BUKOMBE

31/08/2017

