JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
MKOA WA GEITA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE

(Unapojibu tafadhali taja)-

Kumb.Na.E.40/7/41 13/10/2021

YAH: TANGAZO LA KAZI.

Kwa mujibu wa kibali cha ajira mpya chenye Kumb.Na. FA.
170/521/017°B"/70 ya tarehe 13 Septemba, 2021 kilichotolewa na Katibu
Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Mkurugenzi Mtendaji = wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe
anawatangazia watanzania wote wenye sifa za kuomba nafasi ya kazi kama
ifuatavyo:-

1. Katibu Mahsusi |ll TGS B1 (Nafasi 01)
Sifa ya Mwombaji.
e Awe amefaulu elimu ya Kidato cha nne.

* Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya
tatu.

» Awe wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno
80 kwa dakika moja.

e Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika programu
Windows, Microsoft Office, Internet, E- mail na Publisher.
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. Kazi na majukumu ya Katibu Mahsusi Ill TGS B1 :-

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza
sehemu wanapoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza kumbukumbu, taarifa za matukio, miadi, wageni,
tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine
zilizopangwa kutekelezwa katika Ofisi anamofanyia kazi na kumuarifu
Mkuu wake kwa-wakati unaohitajika.

Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, Nyaraka au kitu
chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo Ofisi.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi
wake na pia kumuarifu taarifa zozote anazokuwa amepewa na
wasaidizi hao.

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa waliopo katika
sehemu alipo na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu
zinazohusika.

Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake
wa kazi.

. Masharti ya waombaiji wote.

. Kila mwombaiji ahakikishe anaambatanisha vivuli vya vyeti vyake halisi

vya Kidato cha Nne, Vyuo na cheti cha kuzaliwa.

Kila mwombaji aambatanishe nakala ya taarifa binafsi (CV).

Kila mwombaji aambatanishe picha za rangi (passport size 2 zenye
jina la mwombaji nyuma).

Awe raia wa Tanzania.

Awe hajawahi kupatikana na makosa ya jinai na kuhukumiwa.

Asiwe na umri wa miaka zaidi ya 45

Asiwe amewahi kuachishwa kazi kwa makosa ya nidhamu na Kugushi
Vyeti.

Testimonials, Provisional Results, Statement of Results, Hati ya
matokeo ya kidato cha nne HAVITAKUBALIWA.

Waombaji watakao kidhi V|gezo ndiyo watakaoitwa kwenye usaili.

10. Maombi yasiyozingatia vigezo vilivyoainishwa hayatashughulikiwa.
11. Ikumbukwe kuwa kuwasilisha vyetl vya uongo vya Elimu na ujuzi

(Forgery Certificates) ni kosa la jinai kwa mujibu wa Sheria za Nchi.



12. Mwisho wa kutuma maombi ni Tarehe 16/11/2021 saa 9:30 Jioni.

13.Maombi yote yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au
Kingereza na kuwasilishwa Ofisi ya Masjala Bayana iliyoko
Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe au kutumwa kupitia Posta kwa
Anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaiji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe,
S.L.P 02,

BUKOMBE.

Imetolewa na:-

Lutengano G. MWaIwiba
Mkurugenzi Mtendaiji (W)
BUKOMBE

HKURUGENZ) MTENDAJI om
T BUBUMBE

Nakala: Katibu,
Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira Katika
Utumishi wa Umma,
S.L.P 2320,
DODOMA

Katibu Tawala (M)
S.L.P 315
GEITA

Mbao za matangazo za Halmashauri zote Mkoa wa Geita.

Mbao za matangazo ofisi za kata zote.

Jengo la Utawala. Mtaa wa Bomani. S.L.P 02: Ushirombo/Geita: Simu Na:+255 (028) 2986361:
. Barua Pepe: ded@bukombedc.go.tz Tovuti: www.bukombede.go.tz




