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TAARIFA KWA UMMA
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe Ndg. Joseph Machibya anawaalika wananchi wote wa Wilaya ya Bukombe kuwa, terehe 8 Machi, 2019 tutaungana na Nchi Wanachama wa Umoja wa Mataifa kuadhimisha siku ya wanawake Duniani ambayo huadhimishwa tarehe 8, Machi ya kila mwaka.
Maadhimisho hayo Kiwilaya yatafanyika  katika Uwanja wa stendi ya mabasi Ushirombo kuanzia saa 3:00 Asubuhi,  mgeni rasmi katika maadhimisho hayo ni Mkuu wa Wilaya ya Bukombe Mhe. Said Nkumba 
Kaulimbiu ikiwa “Badili Fikra Kufikia usawa wa Kijinsia kwa Maendeleo Endelevu”
Wananchi wote mnakaribishwa.
Imetolewa na:
Kitengo cha Teknolojia ya Habari, Mawasiliano na Uhusiano,
Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe.
7 Machi, 2019.
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