
	 HALMASHAURI	YA	WILAYA	YA	BUKOMBE.	
	

	
	

TANGAZO	LA	MKUTANO	WA	BARAZA	LA	
MADIWANI	TAREHE	23-24	AGOSTI,	2018.	

	
Mkurugenzi	Mtendaji	wa	Halmashauri	ya	wilaya	ya	

Bukombe	Ndg.Dionis	Myinga	anawatangazia	wananchi	
wote	kuwa	tarehe	23/08/2018	na	24/08/2018	
kutakuwa	na	Mkutano	wa	kawaida	wa	Baraza	la	

Madiwani.	
	

Siku	ya	Alhamisi	ya	tarehe	23/08/2018	ni	kupokea	
taarifa	za	Kata	na	siku	ya		Ijumaa	ya	tarehe	

24/08/2018.	
Baraza	 hili	 la	 kawaida	 litapokea	 taarifa	 za	utekelezaji	
wa	 miradi	 mbalimbali	 ya	 maendeleo	 ya	 robo	 ya	 nne	
kwa	mwaka	wa	fedha	2017/2018.	
	
Katika	 ukumbi	 wa	 Halmashauri	 	 saa	 tatu	 (3:00)	
asubuhi	 fika	 bila	 kukosa	 ni	 haki	 ya	 mwananchi	 wa	
Bukombe	kwa	maendeleo	ya	Bukombe.	

	
	
Imetolewa	Na;	
Tusa	D	Mwambenja	
Afisa	Habari	


