HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE



TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI TAREHE 27 -28 FEBRUARI, 2019.
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe Ndg. Dionis Myinga anawatangazia wananchi wote kuwa terehe 27-28 Februari, 2019 kutakuwa na mkutana wa kawaida wa Baraza la Madiwani kwa ajili ya kupitia na kujadili taarifa za  robo ya pili kwa mwaka wa fedha 2019/2020. 
Baraza hilo litafanyika katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri kuanzia saa 3:00 asubuhi.
Mkutano huu ni wa wazi wananchi wote mnakaribishwa.
Imetolewa na;
Kitengo cha Teknolojia ya Habari, Mawasiliano na Uhusiano,
Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe.
26 Februari, 2019.
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